Ahmednagar ZP : अहमदनगर जिल्हा परिषदेत कडबा कुट्टी मशीन वरून एजंट चा सुळसुळाट !

 

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
Telegram Group Join Now

 

Ahmednagar ZP : अहमदनगर जिल्हा परिषदेत कडबा कुट्टी मशीन वरून एजंट चा सुळसुळाट !

                   Ahmednagar :  अहमदनगर जिल्हा परिषदेत काही दिवसांपासून मोठ्या प्रमाणावर खाजगी एजंटचा सुळसुळाट वाढला आहे.  हे एजंट सरकारी कर्मचारी असल्याचे सांगून तुम्हाला जिल्हा परिषदेतून कडबा कुट्टी मशीन ( Kadabakutti Machine Scheme ) मिळवून देतो. त्यासाठी हे एजंट त्या शेतकऱ्याला जिल्हा परिषद शिवारात बोलावुन घेतात आणि जवळजवळ 10 हजार रुपये या शेतकऱ्याकडून उकळतात. आणि त्यानंतर फाईल आणतो म्हणून त्याठिकानावरून गायब होतात. अशी घटना पारनेर तालुकातील एका शेतकऱ्या बाबत घडली असता हा प्रकार उघडीस आला आहे.

 

                       फसवणूक झालेला शेतकरी हा पारनेर तालुक्यातीलआहे. या आधीही जिल्हा परिषदेच्या कृषी योजनेचा लाभ मिळवून देतो नावाखाली असे अनेक प्रकार घडले आहेत. शेतकऱ्यांकडून या संदर्भात अनेक लेखी तक्रारी दाखल केल्या आहेत. मात्र त्याची दखल घेतली जात नाही.

 

 

Ahmednagar ZP Scheme Issue

जिल्हा परिषदेच्या योजनांचे अर्ज ऑनलाईन पद्धतीने मागितले जातात… यावरून अर्जाची लॉटरी पद्धतीने नावे जाहीर केली जातात. त्यामुळे अश्या जिल्हा परिषदेच्या योजनांना कोणाच्याही वशील्याची गरज लागत नाही. सरकारी सर्व योजना आता ऑनलाईन झाल्या त्यामुळे कोणीही या योजनांसाठी कोणत्या खाजगी एजंट ला पैसे देऊ नये. से संभाजी लांगोरे    ( अतिरिक्त मुख्य कार्यकारी अधिकारी ) यांच्याकडून सांगण्यात येत आहे.

 

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Comment

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
Sonu Nigam breaks down in tears after performing at the Ayodhya Ram Mandir! “I have nothing more to say; my tears will speak for me.” Jaggery Tea Benefits: ग्रीन टीपेक्षाही फायदेशीर आहे गुळाचा चहा; हिवाळ्यात नक्की सेवन करा Tulsi Vivah 2023 : का करतात तुळशी विवाह यावर्षी कोणत्या तारखेला आहे पहा ?