आयपील चे 16 वे वर्ष फक्त 58 दिवसातच आटोपणार ! 28 मे 2023 ला शेवटचा सामना होणायची शक्यता !

 

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

आयपील चे 16 वे वर्ष फक्त 58 दिवसातच आटोपणार ! 28 मे 2023 ला शेवटचा सामना होणायची शक्यता !

 

 

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
Telegram Group Join Now

 

                                            Ipl ( IPL – Indian Premier League ) याची सुरुवात 2008 वर्षांपासून झाली असून 2023 यावर्षी ( 16 वे पर्व आहे). सर्वात जास्त Ipl Trophy हे मुंबई इंडियन्स नि जिंकल्या आहेत.यामध्ये सर्वात जास्त रन्स हे ‘विराट कोहलीने काढल्या आहेत. ही एक 20-20 क्रिकेट विजेती पदाची स्पर्धा आहे.IPL चे मुख्यालय मुंबई ला आहे, या Tournament ( स्पर्धेत ) जगभरातील खेळाडू सहभागी होतात.

 

जागतिक कसोटी अजिंक्यपद ( डब्ल्यूटीसी – World Test championship ) अंतिम सामना हा 8 ते 12 जून दरम्यान खेळला जाईल. त्यामुळे आयपीएल 2023 सामन्यात बदल होईल आणि तो फक्त 74 दिवसाचा ऐवजी 58 दिवसाचाच असेल.

 

 

 

 

आयपीएल चे 16 वे वर्ष ( 2023) हे फक्त 58 दिवसाचेच असेल. सुरुवात ही 1 एप्रिल ला होईल आणि शेवटचा सामना हा 28 मे रोजी होऊ शकतो असे मानले जात आहे. कारण जून च्या 8 ते 12 दरम्यान ( WTC ) चा अंतिम सामना होईल .

 

 

 

आयपीएल 16 वे पर्व ( 2023) याचे वेळापत्रक कधी येणार ? 

 

  सध्या BCCI ने APL ( आयपीएल ) 2023 च्या वेलपत्रकाला अंतिम स्वरूप दिले आहे आणि हे वेळापत्रक पुढील महिन्यात म्हणजे ( फेब्रुवारी 2023) मध्ये प्रसिद्ध केले जाईल अशी मीडिया वृत्त नुसार माहिती आली आहे.

 

 

भारत – ऑस्ट्रेलिया फायनल असेल ?

 WTC फायनल मध्ये ऑस्ट्रेलिया संघाने आपला प्रवेश निश्चित केला आहे. जर भारत ही मालिका 0-4 ने पराभूत झाला तर त्यांना अन्य संघाच्या निकालावर विसंबून राहावे लागेल, जर भारताने ही मालिका 3-1 ने जिंकली तर भारत अंतिम फेरीत प्रवेश करेल.

 

 

 

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

Leave a Comment

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
Sonu Nigam breaks down in tears after performing at the Ayodhya Ram Mandir! “I have nothing more to say; my tears will speak for me.” Jaggery Tea Benefits: ग्रीन टीपेक्षाही फायदेशीर आहे गुळाचा चहा; हिवाळ्यात नक्की सेवन करा Tulsi Vivah 2023 : का करतात तुळशी विवाह यावर्षी कोणत्या तारखेला आहे पहा ?