आली बातमी पी एम किसान चा 15 वा हप्ता हा दिवाळीलाच 15 नोव्हेंबर ला खात्यावर Pm Kisan 15 Installement Date

 

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

शेतकरी बंधुनो पी एम किसान योजनेचा 15 हप्त्याची तुम्ही वाट पाहत असाल तर त्यांच्या साठी केंद्र सरकारने एक आनंदाची बातमी दिली आहे लवकर येत्या दिवाळीला 15 वा हप्ता वितरित करणार आहे.

 

माघील 14 वा हप्ता हा 27 जुलै 2023 ला सर्व पात्र शेतकऱ्यांच्या बँक खात्यावर पाठविला होता. आता येणारा हा 15 वा हप्ता हा 15 नोव्हेंबर 2023 ला दिवाळी मुहूर्तावर वितरित करणार आहे. 15 तारखेला भाऊ बीज असल्यामुळे मोदी सरकाने सर्व शेतकऱ्यांना 15 तारखेला भाऊबीज गिफ्ट दिले असे म्हणता येईल. या 15 तारखेला पंत प्रधान नरेंद्र मोदी हे शेतकऱ्यांची संवाद साधणार आहेत आणि संध्याकाळी 03 वाजता पात्र शेतकऱ्यांच्या बँक खात्यावर 15 वा हप्ता पी एम किसान योजनेचा सोडनार आहे.

Pm kisan 15 installement

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now

 

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
aapla Baliraja

Leave a Comment

मोफत मराठी बातम्यांसाठी आमचा ग्रुप जॉईन करा
WhatsApp Group Join Now
Telegram Group Join Now
Sonu Nigam breaks down in tears after performing at the Ayodhya Ram Mandir! “I have nothing more to say; my tears will speak for me.” Jaggery Tea Benefits: ग्रीन टीपेक्षाही फायदेशीर आहे गुळाचा चहा; हिवाळ्यात नक्की सेवन करा Tulsi Vivah 2023 : का करतात तुळशी विवाह यावर्षी कोणत्या तारखेला आहे पहा ?